Biến tần VicRuns VD360-4T-5.5G
0
Brand : VICRUNS
Origin : CHINA
Model : VD360-4T-5.5G
Bảo hành : 1 năm
Chứng chỉ : CO/CQ
Mã số : GV1-00461
Đơn giá : 6,683,000 VNĐ
Danh mục : Dòng Biến Tần VD360
Số lượng có sẵn : 10 cái
Size :
Range :
Lượt xem : 582
Cập nhật : 30/12/2019
Số lượng :
Mô tả sản phẩm
Biến tần VicRuns VD360-4T-5.5G
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Ngõ vào : Ngõ vào số đa chức năng, ngõ vào tần số tham chiếu, ngõ vào an toàn
Chức năng chính : Chức năng tự động dò tốc độ động cơ khi mất nguồn sử dụng cảm biến tốc độ.
Ứng dụng: Chuyên tải nâng hạ, cẩu trục,…
Thông số mẫu báo giá
Biến tần VicRuns VD360-4T-5.5G
Điện áp cấp : 3 Pha 380V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 5.5kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây